TÌM DỮ LIỆU

Topic Góp Ý Hoạt Động Của Thành Viên Bqt

Thảo luận trong 'GÓP Ý BQT DIỄN ĐÀN' bắt đầu bởi Cuong_yamaha, 21/10/16.

1. Hoàng Tâm

Hoàng Tâm Thành Viên

Tôi đề nghị BQT quan tâm đặc biệt tới vẫn đề New Style cho anh em. Cái vấn đề này tôi đã góp ý rất nhièu rồi. Muốn anh em tham gia nhiều thì phải chia sẻ New Style cho anh em.

Dotai, Mr tran, quy nguyen1 người khác thích bài viết này.
  2. TRUCAN

TRUCAN Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    Ở KHÔNG NUÔI GIA ĐÌNH
    Bạn Hoàng Tâm có ý tốt muốn diễn đàn thu hút được nhiều thành viên nên mới góp ý. Anh em có ý kiến phản hồi, tuy nhiên xin mạn phép xóa 1 vài ý kiến nhạy cảm để tránh mất hòa khí.

Dotai, KennyNguyenPhuonggia thích bài viết này.
  3. ĐẠT RÂU

ĐẠT RÂU Moderating

Tớ thấy lúc nầy BQT cứ im re để các thành viên tự do mở topic vô tội vạ .Ví dụ có nhửng Style củ mèn mà củng lập topic "Style mới cho anh em ". rồi post lên .
    Rồi đến "970-770 con nhà nghèo " mới đọc đả. thấy khó chịu rồi .
    Ý ông chủ topic nầy là gì nhỉ ??

Chỉnh sửa cuối: 16/11/16
    Dotai, KennyNguyen, TRUCAN4 người khác thích bài viết này.
  4. Administrator

Administrator Quản Trị Viên

Anh có thể chia sẽ nỗi buồn của anh là gì không ạ. Anh buồn diễn đàn hay chuyện cá nhân. Nếu là chuyện diễn đàn thì anh vui lòng nói cho mọi người biết đễ có biện pháp khắc phục ạ.

Dotai, KennyNguyen, TRUCAN3 người khác thích bài viết này.
  5. Administrator

Administrator Quản Trị Viên

Vâng mình cũng thành thật nhận trách nhiệm. Cũng chia sẽ cùng anh em là BQT xây dựng và phát triễn diễn đàn này hoàn toàn ko có lợi nhuận. Toàn tự bỏ tiền túi ra đầu tư các thứ máy chủ, tên miền, thời gian và công sức. Nếu chỉ mình và anh Cường quản lý thì thú thật là không thể làm nỗi. Do diễn đàn mới thành lập cách đây hơn 1 tháng nên vẫn còn thiếu nhiều người đảm nhiệm những chức vụ quan trọng trong BQT. Như bạn nói thì mình mong bạn thông cảm hiện tại diễn đàn số lượng anh em trong Style Supporter vẫn chưa có ai đảm nhiệm và cộng thêm một số lý do khách quan như anh em bận không làm được hoặc không biết làm nên mới có chuyện như bạn nói. Thời gian tới mình sẽ chiêu mộ anh em biết làm Style để lập Team Style Supporter để hỗ trợ anh em. Chia sẽ cùng anh.

6. Nguyễn Mai Hương

Nguyễn Mai Hương Thành Viên

Nghề nghiệp:
    Giáo viên âm nhạc
    Chú Tâm bình tĩnh, theo anh thì chia sẻ hay không là tuỳ tâm, cái này không bắt buộc, nếu chỉ là cố gắng ngồi làm style để chia sẻ lên mong có được nhiều người tham gia đào đáo đao thì diễn đàn a tin chắc chỉ toàn người vào "đao" thôi. Cái này gọi là nhân vô thập toàn nên mọi người cứ vui vẻ tham gia được bao nhiêu vui bấy nhiêu, ko cần phải cố để có con số ảo dẫn đến nhiều quá thành nhũng nhiễu.

Dotai, TRUCAN, nduybt4 người khác thích bài viết này.
  7. Phuonggia

Phuonggia Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    GV âm nhạc .
    Mình có vài lời với em . Làm style rất khó và mất nhiều thời gian .( Biết làm là một chuyện , làm nghe được hay không là một chuyện ) . Anh em còn phải lo mưu sinh cho gia đình mình nữa . Mình làm style nghe dở ẹt nên nhiều khi thấy anh em cần thì mình đi tìm kiếm sưu tầm cho anh em .Ngặt nỗi là mình còn xài dòng đàn củ nên có những style đàn mình không đọc nên không biết nó ra sao ,nhiều khi nghe trớt quớt rồi bị chê củng phải chịu . Quan trọng ở đây là tấm lòng thôi bạn ạ .

Dotai, KennyNguyen, TRUCAN4 người khác thích bài viết này.
  8. ĐẠT RÂU

ĐẠT RÂU Moderating

Tớ có cái tật hay nói thẳng ,mà nói thẳng thì dể mất lòng,Nhưng không sao ! ông bà xưa có câu :" Mất lòng trước thì được lòng sau " .nên tớ mạnh dạn nói với bạn vài điều thế nầy :
    Vấn đề New Style không phải "bổn phận " hay nhiệm vụ bắt buộc phải làm của BQT .mà cái nầy là của tất cả anh em chung tay đóng góp ,người chia sẻ việc nầy,,người việc khác bằng tấm lòng ,bằng nhiệt huyết của từng cá nhân .Anh em trong BQT củng là nhửng người rất đời thường .củng có gia đình ,củng phải có công việc để lo trang trải kinh tế ,lo cái ăn,cái mặc ..vvv....vvv.Họ đâu phải cái "Máy " ĐỂ LÀM RA STYEL !
    Họ lập ra diễn đàn nầy để làm gì ? ĐỂ có lợi nhuận cho một số cá nhân trong BQT hay sao ? Bạn có đưa tiền cho bất cứ ai trong BQT chưa ? Hay là bạn có nghe ai đó trong BQT vòi vỉnh tiền bạc của ai chưa ? Thế thì họ điều hành ,quản trị diễn đàn nầy vì ai??
    HỌ phải bỏ thời gian ,chất xám để làm ra Style ( nói riêng),hay tất cả nhửng gì liên quan đến âm nhạc ,củng như kinh nghiệm mà họ trải nghiệm qua ngoài đời thường ( nói chung )! Họ nhận được gì ???? Ngoài chử " thích " vô tri vô giác .Nếu không vì niềm đang mê âm nhạc ,có tâm hồn ,muốn giúp đỡ mọi người .thì thay vì thời gian mà họ phải ngồi vào đàn làm ra nhửng Style hay ,nghiên cứu nhửng cái mới lạ rồi chia sẻ cho anh em anh em ,thì họ ra quán ngồi nhâm nhi vài ly rượu đế với chút mồi khô cùng chiến hữu tớ thấy có ích hơn nhiều ,khỏe hơn nhiều.
    Diễn đàn ANV là hoàn toàn tự nguyện, không vụ lợi dưới mọi hình thức.Từ chỗ nầy nên BQT kêu gọi anh em tham gia với diễn đàn bằng tất cả khả năng ,được bao nhiêu thì qúy bấy nhiêu .không áp lực ,không ép buộc ,
    Để chứng tỏ bạn là một thành viên tích cực ,năng nổ ,nhiệt tình .Bạn hãy làm một cái gì đó cho anh em thấy đi ..

Dotai, KennyNguyen, Sinh-keybord10 người khác thích bài viết này.
  9. Thiên Châu

Thiên Châu Super Moderator

Nghề nghiệp:
    Hát dạo
    Đọc mà thấy buồn y như ra lệnh BQT vậy . anh em cùng đóng góp chứ BQT cũng còn lo việc gia đình vợ con cuộc sống mưu sinh nữa chứ bạn

10. Cuong_yamaha

Cuong_yamaha Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    Công nhân keyboard
    Anh em có lẽ bức xúc, nhưng vấn đề new style mà Hoàng Tâm đưa ra từ diễn đàn amnhacviet.vn. Trước đây Hoàng Tâm cũng giúp anh em nhiều. Nhưng do tai nạn nên tay Hoàng Tâm không được như trước, nên không giúp đc anh em nhiều. Vấn đề này cũng đúng, tuy nhiên diễn đàn là lâu dài, cần sự chia sẻ của mọi người, chứ không vì một cá nhân nào. Mình lập diễn đàn này cũng chỉ mong anh em gắn bó, đoàn kết, cùng chia sẻ kiến thức âm nhạc hoặc dữ liệu miễn phí, không vụ lợi. Đời có vay có trả, giúp người thì cũng có lúc người cũng giúp trả, giống như quy luật của cuộc sống thôi, ăn mặn thì sẽ khát nước. Mong anh em hãy đoàn kết xây dựng amnhacviet.info ngày càng lớn mạnh. Thân./.

Chỉnh sửa cuối: 18/11/16
  11. Sinh-keybord

Sinh-keybord Thành Viên

Anh Phương nói rất đúng đấy.diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm và trao tặng .nói cách khác là chung tay đoàn kết cùng phát triển.có những người mới vào nghề.có những nguoif yêu âm nhạc mà tìm đến.có những nhạc công cao tay.ta chia sẻ theo khả năng của mình thôi.hy vọng bạn đóng góp được nhiều cho diễn đàn.thân!

Dotai, KennyNguyen, TRUCAN2 người khác thích bài viết này.
  12. Sinh-keybord

Sinh-keybord Thành Viên

@nhattien7000 hy vọng bạn đóng góp nhiều cho diễn đàn bằng tài năng và tâm đức của mình.thân!

Dotai, KennyNguyen, Cuong_yamaha4 người khác thích bài viết này.
  13. xoettruong

xoettruong Thành Viên

Chắc các bác admin đang nâng cấp diễn đàn.
    Font chữ có vấn đề và chỗ hiển thị tên của thành viên bị sao thành tích che mất rồi anh Cường ơi

Dotai, KennyNguyen, Cuong_yamaha1 người khác thích bài viết này.
  14. Cuong_yamaha

Cuong_yamaha Quản Trị Viên

Nghề nghiệp:
    Công nhân keyboard
    Đang fix lỗi e à. Sẽ xong nhanh thôi.

Dotai, KennyNguyenTRUCAN thích bài viết này.
  15. tac keyboard

tac keyboard Thành Viên

hellohelloxin phép cả nhà cho e là thành viên đi.làm style với chỉnh sửa cho korg thôi.nhưng sắp tới e chuyển qua yamaha rồi nên chắc k làm đc.có khi lại phải nhờ ae giúp đỡ nhiều a.cuoihue

Dotai, PhuonggiaTRUCAN thích bài viết này.
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.